• game da mu

Shin mai tsabtace iska yana da tasiri?Menene matsayinsu?

Ingancin iska ya kasance abin damuwa ga dukkanmu, kuma muna shakar iska kowace rana.Wannan kuma yana nufin cewa ingancin iska na iya yin tasiri sosai a jikinmu.

A gaskiya ma, masu tsabtace iska sun shahara musamman a rayuwa saboda ana iya amfani da su a yanayi da yawa kamar gidaje, kasuwanci, masana'antu ko gine-gine.Musamman lokacin da akwai jarirai ko mata masu ciki, tsofaffi da yara a gida, idan za ku iya amfani da na'urar wanke iska, za ku iya ba da damar dangin ku su sha iskar lafiya da kuma guje wa abubuwa masu cutarwa daga shakar abubuwa masu cutarwa ga jiki.

Kyakkyawan tsabtace iska na iya inganta rayuwar ku da gaske - a cikin yanayin rayuwa da aiki.

Mutane da yawa za su yi tunanin cewa za a iya amfani da na'urorin tsabtace iska kawai don tace soot da hayaƙin wutar daji, amma sun yi watsi da ƙarin amfaninsu.

Idan kun kasance mai rashin lafiyar rhinitis, rashin lafiyar pollen ko asma tare da buƙatun ingancin iska, to, masu tsabtace iska za su zama ɗaya daga cikin abubuwanku na yau da kullum.Mai tsabtace iska yana da tasiri mai kyau na tsaka-tsaki akan wasu gurɓatattun abubuwa da allergens da ke iyo a cikin iska.Misali, masu tsabtace iska na yau da kullun na yau da kullun za su yi amfani da matattara masu inganci na HEPA, kamar masu tace H12 da H13, waɗanda za su iya tace PM2.5 yadda ya kamata, gashi, ƙura, pollen da sauran allergens a cikin iska, samar da yanayi mai tsaftar numfashi, kuma yadda ya kamata rage yiwuwar rhinitis da allergies.

Idan kai jami'in shebur ne tare da dabbobin gida irin su kuliyoyi da karnuka a gida, yana da daɗi sosai kuma aslo yana tare da matsaloli, kamar dabbobin da ke rasa gashi mara iyaka, har ma da dandruff, na iya ɗaukar ƙwayoyin cuta da allergens.Ba wai kawai zai ƙara yawan tsaftacewa ba, amma da zarar mutane masu hankali sun shaka gashin dabbobi ko ƙwayoyin cuta, suna da wuyar kamuwa da rhinitis, fuka, har ma da ciwon fata.Musamman a lokacin rani, kuna buƙatar kunna kwandishan, kuma a cikin wani wuri mai rufewa, warin da aka samar ya fi muni.Samun mai tsabtace iska tare da kyakkyawan aiki ba wai kawai cire wari ba, har ma da shawo kan gashin dabbobin da ke tashi da kyau, wanda zai iya rage matsalar ɗaukar dabbobin dabbobi da haɓaka ƙwarewar rayuwa.

产品

Kafin siyan injin tsabtace iska, dole ne ku gano irin gurɓatattun abubuwan da kuke son tsarkakewa, wanda ke tabbatar da ko kuna son zaɓar na'urar tsabtace iska wanda galibi ke kawar da gurɓataccen gurɓataccen ƙwayar cuta ko kuma cikakkiyar tsabtace iska wanda ke kawar da gurɓataccen gurɓataccen iska da gurɓataccen iska.Tabbas, mai tsabtace iska mai ƙarfi, irin su Leeyo KJ600G-A60, ba wai kawai zai iya tsaftace iska a cikin babban falo da ɗakin kwana ba, tace abubuwa daban-daban na rashin lafiyan kamar hayaki da pollen, amma kuma ya zama abokantaka ga masu rashin lafiyan.A lokaci guda shiru ya ishe ku don ku iya barci ba tare da damuwa ba.A ƙarshe, farashin samfurin da kuka zaɓa ya kamata ya dace, kuma ana iya siyan samfuran masu tsada.

A60

Ta yaya za mu zaɓi mai tsabtace iska?

1. CADR (Clean Air Delivery Rate) rating.Yana auna saurin tsaftacewa na mai tsarkakewa don cire hayaki, ƙura da pollen.Nemi CADR na akalla 300, sama da 350 yana da girma sosai.
Girman jagora.Domin samun sakamako mai kyau, kuna buƙatar samfurin da ya dace da girman ɗakin ku.Idan kana son yin aiki a cikin ƙasan yanayi da natsuwa, da fatan za a zaɓi samfurin da aka ƙera musamman don yanki mafi girma fiye da yankin da kake da shi.

2. GASKIYA HEPA.Tace HEPA na gaskiya na iya cire ɓangarorin ultrafine yadda ya kamata kamar ƙura, dandruff, pollen, mold da sauran allergens na yau da kullun a gida.Idan samfurin ya bayyana cewa yana amfani da HEPA13, bisa ga ka'idodin masana'antu, na'urar dole ne ta iya cire aƙalla 99.97% na barbashi tare da diamita na 0.3 microns a cikin yanayin dakin gwaje-gwaje.Lura cewa kalmar "HEPA-kamar" ko "nau'in HEPA" har yanzu ba su da ma'auni na masana'antu, kuma waɗannan jumlar ana amfani da su da farko azaman dabarun talla don jawo hankalin masu amfani don siyan samfur.

3. Tabbatarwa ta AHAM (Ƙungiyar Masu Kera Kayan Gida).An tsara matakan AHAM don tabbatar da aminci, inganci da aikin na'urorin kula da gida da yawa, gami da masu tsabtace iska.Waɗannan ƙa'idodi suna ba da fahimtar gama gari tsakanin masana'anta da masu amfani don taimakawa sauƙaƙe tsarin siyan.Kodayake na son rai ne, yawancin mashahuran masu tsabtace iska sun wuce wannan shirin takaddun shaida, wanda yawanci ke ba da ƙimar CADR da jagororin girman.

A ƙarshe, zaɓi mai tsabtace iska bisa ga sararin ku da kasafin ku, wanda ya fi dacewa da ku.


Lokacin aikawa: Agusta-12-2022